Madannai na PVC masu taushi

Madannai masu laushi na PVC sun shahara a duk duniya. Masu amfani manya ne da yara. Ana iya ba da samfura cikin ɗan gajeren lokaci tare da inganci mai inganci da farashi mai dacewa ga kowane irin lokutan da mutane suke so su nuna tambarinsu ko ra'ayoyinsu ta ƙananan abubuwan keychain.


Bayanin samfur

Madannai masu laushi na PVC sun shahara a duk duniya. Masu amfani manya ne da yara. Ana iya ba da samfura cikin ɗan gajeren lokaci tare da inganci mai inganci da farashi mai dacewa ga kowane irin lokutan da mutane suke so su nuna tambarinsu ko ra'ayoyinsu ta ƙananan abubuwan keychain. Ana iya amfani da shi a kowane irin yanayi, don shahararrun samfura, abubuwan talla, wasanni, nishaɗi, ilmantarwa da dai sauransu Babban kayan PVC mai laushi tare da kowane nau'in maƙallan sarƙoƙi, abokantaka ne ga muhalli, zai iya wuce Amurka ko Turai ma'aunin gwaji. Za'a iya yin ɓangaren PVC mai laushi zuwa kowane nau'in siffa da girma dabam gwargwadon buƙatun abokin ciniki. Ana samun duk launuka na Pantone, ana iya samun launuka da yawa akan abu ɗaya, kuma ana iya nuna cikakkun bayanai gwargwadon ƙirar ku. Halin taushi zai kare cikakkun bayanai kuma ya guji karcewa, ya guji cutar da jiki da sauran abubuwa.

Musammantawa:

  • Kayan abu: PVC mai taushi
  • Motsawa: Mutuwar bugawa a cikin 2D ko 3D akan ɓangarori guda ɗaya ko biyu
  • Launuka: Duk Pantone Launuka suna samuwa, Launi da yawa akan abu ɗaya
  • Zaɓuɓɓukan Haɗin Haɗa: Zoben tsalle, Zoben Maɓalli, Haɗin ƙarfe, Kirtani, sarƙoƙin ball da sauransu.
  • Shiryawa: 1pc/polybag, ko gwargwadon buƙatun abokin ciniki
  • MOQ: 100pcs

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana