Ya bambanta da lanyar yadudduka na gargajiya, lanyar da aka keɓance sun fi ɗaukar ido. Za a iya samar da lanyards ɗin tare da tasirin haske, ƙara rhinestones, ko ƙara haruffa masu tasowa. Ana iya amfani da waɗannan lanyards a lokuta na musamman. Misali, tasirin haske yana sa lanyard a bayyane a cikin duhu, wanda ake amfani dashi sosai a cikin wasan dare, kulob na dare da dai sauransu Kada ku damu cewa ba a iya ganin tambarin a ƙarƙashin dare ba. Alamar zata zama mafi ban sha'awa da aka nuna a cikin duhu. Ƙara rhinestones ko haruffa masu ɗimbin yawa yana sa lanyard ya zama mafi salo. Rhinestones sun fi haske a ƙarƙashin hasken rana, 'yan mata sun fi son waɗannan lanyards. Lanyards ɗin suna siyar da zafi a ƙarƙashin waɗannan abubuwan gaye. Matasan sun fi son waɗannan lanyards kuma ya zama alamar salon. Ana iya sanya tambarin a cikin matakai da yawa kamar bugu na siliki, canja wurin zafi, saka da sauransu.     Kuna iya rikicewa akan wane tsari ake amfani dashi azaman kowane lanyards ɗin ku na musamman. Bar mana waɗannan tambayoyin, ƙwararrun ƙungiyar tallace -tallace za su ba da shawarwarin da suka dace, ba kawai ke sa tambarin ya yi fice ba, har ma yana gasa kan farashin. Dakatar da jinkiri kuma tuntube mu yanzu. Jian zai zama mai ba da sabis na dogon lokaci kuma abin dogaro.