Rufin Mabuɗin PVC Mai Taushi

Murfin maɓallin PVC mai taushi shima sunaye azaman maɓallin maɓalli, ingantaccen kayan talla ba wai kawai zai iya yin ado da mabuɗin ku ba, har ma yana inganta kasuwancin ku ko ƙungiyar ku.


Bayanin samfur

Mai taushi PVC Maɓalli MaɓalliAbubuwa ne masu ban mamaki don kare maɓallan ku kuma don nuna samfuran ku da ƙwarewa. Abubuwan murfin maɓallan PVC masu taushi ana yin su da kayan PVC mai taushi, tare da ƙyallen mutuƙar mutu don cimma sifofi da tambura daban -daban. Makullin ku don ƙofofi, motoci, akwatuna da sauransu waɗanda aka yi da kayan ƙarfe na iya zama da sauƙi don yin oxide, don sanya SoftPVC Maɓalli Maɓallizai iya karewa da gujewa makullin da za a yi oxidized, wannan yana kiyaye maɓallan sabo da haske. Don sanya wasu haɗe -haɗe kamar fitilu tare da baturi a cikin ɓangaren PVC mai taushi za a iya amfani da su azaman tocila. Dabbobi daban -daban na murfin maɓalli na iya nuna babban halayen ku, don bayyana samfuran ku da ƙwarewa. Ƙananan girma don murfin Maɓallan Maɓallin PVC sun dace don kiyayewa ko kawo ko'ina. Kayan yana da abokantaka kuma baya da guba don muhalli, yana iya wuce Amurka ko matsayin gwajin Turai. Ana samun duk launuka na PMS, ana iya samun launuka da yawa akan abu ɗaya. Ana iya nuna cikakkun bayanai gwargwadon ƙirar ku.

 

Musammantawa:

  • Kayan abu: PVC mai taushi
  • Dalilai: Mutuwar 2D ko 3D a gefe ɗaya ko biyu
  • Launuka: Duk PMS Launuka suna samuwa, launuka da yawa
  • Zaɓuɓɓukan Haɗin Haɗin Haɗin: Zoben tsalle, Zoben Maɓalli, Haɗin ƙarfe, Kirtani, sarƙoƙin Ball, fitilu, baturi da dai sauransu.
  • Shiryawa: 1pc/polybag, ko gwargwadon buƙatun abokin ciniki
  • MOQ: 100pcs a kowane zane

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana