Masu buɗe kwalban kwalban PVC masu taushi

Masu buɗe kwalban PVC masu taushi ana yin su ta murfin PVC mai taushi da inlaid mai buɗe ƙarfe. Sashin PVC an yi shi da kayan PVC mai laushi na muhalli, a cikin girman daban -daban, sifofi daban -daban ta hanyar simintin mutuwa. Ana iya yin 2D ko 3D ba kawai a gefe ɗaya ba, har ma a ɓangarorin biyu. Aiki mai kayatarwa, salon labari da kayan da ba mai guba suna samuwa a kowane lokaci, don yin tare da tambarin al'ada ko taken da aka buga a saman.


Bayanin samfur

Masu buɗe kwalban PVC masu taushi ana yin su ta murfin PVC mai taushi da inlaid mai buɗe ƙarfe. Sashin PVC an yi shi da kayan PVC mai laushi na muhalli, a cikin girman daban -daban, sifofi daban -daban ta hanyar simintin mutuwa. Ana iya yin 2D ko 3D ba kawai a gefe ɗaya ba, har ma a ɓangarorin biyu. Aiki mai kayatarwa, salon labari da kayan da ba mai guba suna samuwa a kowane lokaci, don yin tare da tambarin al'ada ko taken da aka buga a saman.

 

Ana buɗe masu buɗe kwalban PVC mai laushi a cikin kowane yanayi azaman abubuwan talla, abubuwan tunawa ko kyaututtuka. Sun shahara a cikin sanduna, iyalai, makarantu, liyafa, gabatarwa, kyaututtuka, dillalai, abubuwan tunawa da dai sauransu Za a iya tsotse masu buɗe kwalban PVC mai laushi a firiji a waje tare da haɗe -haɗe na maganadisu, ko kawo tare da ku ta amfani da zoben maɓalli, ko sarƙoƙi masu mahimmanci. abubuwan da aka makala. Kayan muhalli na iya wuce Amurka ko gwajin Turai.

 

Musammantawa:

  • Kaya: Taushi PVC + Karfe
  • Dalilai: Mutuwar 2D ko 3D a gefe ɗaya ko biyu
  • Launuka: Duk PMS Launuka suna samuwa, launuka da yawa
  • Zaɓuɓɓukan Haɗe -haɗe na Ƙari: Ƙarfafan ƙarfi, maganadisu masu taushi, Zoben Maɓalli, hanyoyin ƙarfe, sarƙoƙin maɓalli, sarƙoƙin Ball da sauransu.
  • Shiryawa: 1pc/polybag, ko gwargwadon buƙatun abokin ciniki
  • MOQ: 100pcs a kowane zane

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana